บอกลาความพันนินาศของเส้นผม ด้วย (มิซุลิสเซ่) ทรีทเม้นท์สุดยอดนวัตกรรมใหม่จาก Milbon
เคยอารมณ์เสียเพราะผมพันกัน ยุ่งเหยิงจนเหมือนมีนกมาทำรังไหม?
บอกลาความพันนินาศของเส้นผมด้วย (มิซุลิสเซ่) ทรีตเมนต์ในรูปแบบน้ำ 2 รูปแบบสำหรับผมเส้นเล็กและผมเส้นใหญ่ ที่มาพร้อมกับ 2 เทคโนโลยี ช่วยคลายผมที่พันกันแน่นได้อย่างรวดเร็ว แล้วเปลี่ยนเป็นผมลื่นสลวยไม่มีสะดุด จนลืมไปเลยว่าผมเคยพันพินาศ
– คลายปมผมพันกันได้ทันที
นวัตกรรมเพื่อผมที่พันกันโดยเฉพาะ โดยจะเข้าไป แทรกระหว่างเส้นผมให้คลายตัวออกจากกัน และเคลือบเกล็ดผมเอาไว้ไม่ให้เกาะติดกันเป็นก้อน จึงทำให้ผมกลับมาสางง่ายและนุ่มลื่นขึ้นอีกครั้ง
– เพิ่มความแข็งแรงให้เส้นผม และช่วยทำให้ผมขาดยากกว่าเดิม
ซ่อมแซมโปรตีนที่ถูกตัดขาดง่ายจากการทำเคมี พร้อมเติมเต็มความแข็งแรงให้เส้นผม ให้เส้นผมที่พันกันพินาศกลับมาแข็งแรง และขาดยากมากยิ่งขึ้น
หลังจากสระผมเสร็จแล้ว บิดน้ำออกจากเส้นผมให้หมาด ชโลมทรีตเมนต์ลงบนเส้นผม โดยเน้นบริเวณปลายผมที่มักพันกันจากนั้น ล้างออกให้สะอาด
มีจำหน่ายแล้วที่ซาลอน 106hair ทุกสาขาราคา 1,200 บาท
ทดลองทรีทเม้นต์ (มิซุลิสเซ่) ได้แล้วที่ซาลอน106hair ทุกสาขา สามารถทำร่วมกับทรีทเม้นต์ Milbon ของคอร์สปกติได้โดยจ่ายเพิ่มเพียง 300 บาท
![村瀬 真](https://106.co.th/wp-content/plugins/lazy-load/images/1x1.trans.gif)
タイのバンコクと大阪で106hair 美容室を経営しております。
タイ人スタッフと日本人スタッフに囲まれ、アメージングなバンコクと大阪を日々満喫しています…??
バンコク サ道会会員 サウナ大好きで、バンコクのローカルサウナいいですよ(^^)
よろしくお願いします。m(_ _)m
コメントを残す